WE ARE THE ONE
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this month
No user

Top posting users this week
No user

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» Nhà Văn NAM CAO
[Oneshot - HPBD to LeeTaemin | 2min] Em sẽ lấy anh chứ?  Icon_minitimeSat May 18, 2013 9:56 pm by Kim Lucifer

» Một số đền văn nghị luận
[Oneshot - HPBD to LeeTaemin | 2min] Em sẽ lấy anh chứ?  Icon_minitimeSun Mar 10, 2013 9:03 am by Kim Lucifer

» Bài làm văn số 6 lớp 7
[Oneshot - HPBD to LeeTaemin | 2min] Em sẽ lấy anh chứ?  Icon_minitimeSun Mar 10, 2013 8:42 am by Kim Lucifer

» 10 ĐIỀU CON TRAI MUỐN CON GÁI HIỂU
[Oneshot - HPBD to LeeTaemin | 2min] Em sẽ lấy anh chứ?  Icon_minitimeSun Mar 10, 2013 8:35 am by Kim Lucifer

»  Ưu khuyết của từng cung hoàng đạo:
[Oneshot - HPBD to LeeTaemin | 2min] Em sẽ lấy anh chứ?  Icon_minitimeSun Mar 10, 2013 8:29 am by Kim Lucifer

» Bài tập làm văn số 5 - Lớp 7
[Oneshot - HPBD to LeeTaemin | 2min] Em sẽ lấy anh chứ?  Icon_minitimeSun Nov 18, 2012 4:44 am by Kim Lucifer

» bài viết số 6 đề 4 ngữ văn lớp 7
[Oneshot - HPBD to LeeTaemin | 2min] Em sẽ lấy anh chứ?  Icon_minitimeSun Nov 18, 2012 4:39 am by Kim Lucifer

» Bài viết số 5 đề 4 lớp 7
[Oneshot - HPBD to LeeTaemin | 2min] Em sẽ lấy anh chứ?  Icon_minitimeSun Nov 18, 2012 4:36 am by Kim Lucifer

» THCSLL 7C8 FAMILY x 20/11 niên khóa 2011-2015
[Oneshot - HPBD to LeeTaemin | 2min] Em sẽ lấy anh chứ?  Icon_minitimeSun Nov 18, 2012 4:31 am by Kim Lucifer

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

[Oneshot - HPBD to LeeTaemin | 2min] Em sẽ lấy anh chứ?

Go down

[Oneshot - HPBD to LeeTaemin | 2min] Em sẽ lấy anh chứ?  Empty [Oneshot - HPBD to LeeTaemin | 2min] Em sẽ lấy anh chứ?

Bài gửi  Kim Lucifer Sun Sep 02, 2012 11:16 am

[Onereshot - HPBD to LeeTaemin | 2min] Em sẽ lấy anh chứ?

Au : Kim Lucifer

Pairing : 2min

Disclaimer : Họ không thuộc về Au (một sự thật phũ phàng Sad ) nhưng lại thuộc về nhau

Raiting : T

Category : romance

Summary :

Note : Thực ra thì dự định viết fic đẫ ấp ủ từ rất lâu rồi nhưng vẫn chưa thể hoàn thành (vì chưa đủ tuổi). Nhân dịp sinh nhật Taemin nên mình viết fic này coi như là fic đầu tay Smile Còn nhiều sơ sót nên mong mọi người giúp đỡ ! Qùa sinh nhật muộn Smile

Let's start ~

_Choi Minho! Anh là đồ chết bầm! - Taemin bực dọc nói, tay sửa lại cái áo đang mặc trên người.

Chợt có một vòng tay ôm lấy eo cậu từ phía sau. Không cânnói thì cậu cũng thừa biết được người đó là ai.

_Em nói ai chết bầm hả Minnie ~ - Minho nói, dụi đầu vào gáy cậu

_Tôi nói anh đó. Người đâu mà đáng ghét - Taemin gạt tay anh ra, quay lại định mắng cho anh một tràng dài thì khựng lại, hai gò má cao nhanh chóng bị phủ bởi một lớp phấn hồng - Mặc áo vào đi

_Anh không có thích - Giọng nói bình thản, tay mân mê cái áo của cậu ròi từ tốn cởi từng cúc áo. Cúc thứ nhất ... cúc thứ hai... cúc thứ...

"Pặc"

Tay anh bị tay cậu giữ lại

_Không được, tôi có việc phải đi!

_Đi đâu ? Anh hỏi, vẫn cái giọng ấy

_Đi..đi với Key hyung - Taemin vội kiếm cớ. Cậu không muốn cái chuyện ấy lại xảy ra lúc này, nhất là lúc đêm trước đã bị Minho lôi ra hành gần chết (Au: Sức Té dai thiệt )

_Anh tưởng hôm nay, Key hyung đi làm chứ ~

_Em..em... - Taemin thực sự bối rối. Tên Minho này thật xấu xa quá đi mất! Người đâu mà ham sex kinh khủng. Biết trước điều này cậu đã không thèm về sống cùng hắn. Mà tất cả cũng do vợ chồng nhà JongKey cơ, cứ nằng nặc đòi cậu chuyễn về sống với tên ếch mắt lồi này để họ có không gian riêng tư.

Biết đối phương đang bị phân tâm, Minho vội nắm bắt lấy cơ hội trời cho này, dồn cậu vào góc tường. Taemin lùi lại theo bản năng tự vệ.

_Minho... đừng..em - Lời nói bị ngắt quãng bởi anh. Anh dễ dàng có thể ngậm lấy môi và làm chủ kiểm soát cậu. Taemin không thể phản kháng nên đành chiều theo, thầm mong con ếch này sẽ nhẹ tay cho mình, dù gì thì cậu mới bị hành tối qua. Cả hai người đổ ập xuống chiếc giường trắng . Trong bỗng chốc, căn phòng đã đầy tiếng da thịt cọ sát và tiếng rên rỉ đầy ham muốn vang lên....

.

.

.

.
Taemin ngồi trong phòng tắm, kì cọ thân thể mình, trong lòng thầm rủa cái con ếch mắt lồi vô tâm ấy.

_Đồ chết bầm, đồ mắc dịch! Người gì mà vô tâm kinh khủng. Ăn người ta chán rồi lại bỏ đi, để lại một tờ giấy"Anh đi có việc. Em dậy thì qua nhà Key hyung nhé. Mọi nhuyện anh đã dặn Key hyung rồi. Yêu em nhiều, Minnie của anh ~" Gru~~~ Đồ ếch lai dê, đồ abcxyz.....

Sau khi tắm xong, mặc quần áo tươm tất, Taemin tung tăng đi tới nhà Key( Au: Em cũng nể anh thiệt đấy Té a~ Bị hành như vậy em cứ ngỡ anh còn không lết nổi ra khỏi giường cơ...)

_BUMMIE ~ HYUNG ~!!!! Em tới rồi nè !!! - Đến trước cửa nhà Key, Tamein gào ầm lên khiến người qua đường nhìn với ánh mắt thắc mắc xem cậu có bị khùng hay không. Taemin trợn tròn mắt nhìn họ, ý " Sao nào? Tôi gào thế thì có sao? Bộ trông lạ lắm à"

Cùng lúc đó thì Key bước ra

_Minnie tới rồi à? Vào đi.

Taemin vừa bước vào đã nằm lăn trên ghế sofa

_Sao mà nằm rũ rượi ra thế? Có chuyện gì à? - Key ném cho cậu một lon nước cam

_Vâng.... - Taemin uể oải đáp - Nhà hyung còn sữa chuối không?

_Aishhhhhh ~ Nhóc này, lớn rồi mà còn uống sữa chuối.

_ Hì - Taemin cười - Em lớn vậy sao hyung lại nói em là nhóc.

_ A ~ Thiệt là ....! Sữa chuối ở trong tử lạnh á.

_Cám ơn hyung ~ À mà cho em 2 hộp nhé

_Ừ - Key ngồi xuống ghế - Thật không hiểu nổi em nữa, ở nhà em bị thằng Ho nó bỏ đói hay sao mà cứ đến nhà hyung là lục tung tử lạnh lên vậy?

Taemin cười trừ - Mà sao hyung trông mệt mỏi thế?

_Hỏi tên JongHyun ấy! Người đâu mà 35 kinh khủng. Hôm qua tận 4 giờ sáng mới ngủ được. Em thì sao?

_Còn tệ hơn hyung á ! Ngày nào cũng bị lôi ra ăn sạch sẽ.

Cứ thế 2 người ngồi nói chuyện ( chủ đề là nói xấu Minho và Jonghyun) với nhau. Có vẻ họ thực sự hợp nhau( vì cùng là uke chăng???)

.
.
.
.
.

Thời gian nhanh chóng trôi qua, đã 5 giờ chiều. Sau khi buôn chuyện chán chê, 2 người họ lăn ra ngủ. Cũng vừa kịp giờ hẹn với Minho, Key vội đánh thức Taemin dậy.

_Minnie à, dậy thôi, tới lúc về rồi.

_Vâng - Taemin lấy tay dụi dụi mắt như con mèo nhỏ

_Để hyung đưa em về !

Rồi hai người nhanh chóng bước ra ngoài.

_Hình như Ho Ho chưa về thì phải hyung à - Cậu nói khi thấy phía trong nhà tối om, đèn điện không bật - Lạ thật đấy, mọi khi giwof này hắn có ở nhà rồi cơ mà..

_Minnie, em còn chưa khóa cửa nữa nè - Key trách móc

_Hả ? Rõ ràng trước khi đi, em khóa rồi mà !!! Hay là..... - Cậu nhìn Key - Hay là ... có ... trộm ?

_Hyung không biết. Đừng có nhìn hyung kiểu đó. Ta vào thử xem. Em đi trước đi.

_Hyung lớn hơn, sao không vào trước ?

_Em không nhớ hyung sợ bóng tối hả? Vào thôi - Key thúc giục.

_Vâng.... - Cậu khẽ văn nắm cửa, bước vào bên trong mà không hề hay biết kế hoạch của một (số) người.

Và rồi

"Bụp"

"Bụp"

"Bụp"

Đèn điện được bật sáng trưng. Minho và Jonghyun vừa bắn pháo giấy vừa hét :

_HAPPY BIRTHDAY LEE TAEMIN !

Không biết Key lấy đâu ra cái mũ giấy to oành (và được làm rất cẩu thả =)) ) có hình chibi cậu và dòng chữ "HPBD Minnie" đội lên đầu Taemin. Cậu mỉm cười, tất cả thật quá tuyệt vời. Cả bốn người họ cùng nhau quây quần bên chiếc bánh sinh nhật, cùng nhau hát hò, cười đùa vui vẻ ... Hạnh phúc dường như thật đơn giản.

_Taemin à...- Minho ngượng ngùng bước tới chỗ cậu.

_D...dạ ? - Taemin vẫn chưa khỏi ngạc nhiên

_Em có thích không?

_Có, em thích lắm anh à - Tamein nhoài tới, ôm lấy cổ anh- Tất cả do anh chuẩn bị sao ? Thật tuyệt quá! Em cảm ơn anh nhiều lắm. - Cậu thì thầm rồi hôn chụt lên má anh

Tim Minho đập thình thịch như muốn chạy bay ra khỏi lồng ngực. Anh tự nhủ "Cố lên Choi Minho! May sẽ thành công mà ! Cố lên !"

_Minnie.. Anh muốn nói với em điều này .... rằng... từ rất lâu rồi... anh đã - Anh bất chợt quay sang Jonghyun. Jong hiểu ý, liền đưa cho anh một cái mic, tay cầm remove điều chỉnh rồi ra dấu hiệu mọi thứ đã sẵn sàng.

Tình yêu, ôi người con gái của anh
Em là tất cả của anh
Cô dâu của anh thật quá lộng lẫy
Một món quà mà Chúa ban tặng cho anh
Em hạnh phúc chứ?
Những giọt lệ tuôn rơi từ đôi mắt đen của em
Cho đến khi mái tóc đen này bạc trắng
Tình yêu của anh, người con gái của anh
Anh sẽ hứa với em, tình yêu của anh
Nói rằng anh yêu em
Anh muôn làm điều đó mỗi ngày trong suốt cuộc đời
Em sẽ lấy anh chứ?
Thương em và mến em
Anh muốn sống như thế
Anh muốn ôm trọn em trong vòng tay của anh mỗi lúc em thiếp đi
Em sẽ lấy anh chứ?
Em sẽ đồng ý với con tim của anh chứ?
Suốt cuộc đời này, anh sẽ luôn bên em, anh hứa
Yêu em, anh hứa
Luôn yêu thương em dù bão tuyết hay gió mưa, anh hứa
Anh sẽ bảo vệ em, tình yêu của anh ạ
Em mặc chiếc váy cưới trắng tinh
Anh mặc bộ lễ phục
Chúng ta cùng sánh bước thật xứng đôi bên nhau
Anh hứa với những ngôi sao và vầng trăng trên cao
Anh không thích dối gian, anh không thích sự ngờ vực
Nàng công chúa anh thương ơi
Hãy ở bên anh em nhé
Cả khi chúng ta già đi
Anh muốn bên em và những nụ cười hạnh phúc
Em sẽ lấy anh chứ?
Em sẽ dành những ngày bên anh chứ?
Vượt qua những nỗi khó khăn, gian khổ. Anh hứa
Anh sẽ luôn ở đây, anh hứa
Qua những ngày tháng chúng ta bên nhau, anh hứa
Anh sẽ luôn biết ơn những ngày bên em, tình yêu của anh ạ
Hãy đeo chiếc nhẫn lấp lánh trên tay anh
Anh đã chuẩn bị từ trước
Hôm nay với những cảm xúc nồng nàn như thế
Anh sẽ luôn nhớ sẽ giữ mãi lời nguyện ước ngay lúc này
Em sẽ lấy anh chứ?
Em sẽ đồng ý với con tim của anh chứ?
Suốt cuộc đời này, anh sẽ luôn bên em, anh hứa
Yêu em, anh hứa
Luôn yêu thương em dù bão tuyết hay gió mưa, anh hứa
Anh sẽ bảo vệ em, tình yêu của anh ạ
Anh chẳng có gì trao cho em ngoài tình yêu này
Đó là tất cả, một thứ thật khó đong đếm
Mặc dù anh thật vụng về và nhiều thiếu sót
Tình yêu của anh, người con gái của anh
Anh sẽ bảo vệ em
Em sẽ hứa với anh chỉ một điều chứ?
Rằng chẳng cần biết điều gì sẽ xảy ra
Chúng ta vẫn mãi yêu nhau
Chính là điều đó đấy
Em sẽ lấy anh chứ? ...(Em đồng ý)...
__Mary You Suju__
Anh đứng đó, hát cho cậu nghe. Từng con chữ, giọng nói anh đang khắc sâu vào trong con tim cậu - Lee Taemin, em có đồng ý lấy anh không ? - Anh quỳ xuống, rút trong túi ra một chiếc nhẫn đeo vào tay cậu

Taemin hạnh phúc mỉm cười - Em đồng ý

Chỉ 3 chữ này cũng khiến Minho cảm thấy mình là người hạnh phúc nhất thế gian. Và cũng trong bỗng chốc, con ếch mắt lồi lai dê đã trở lại, anh cười nửa miệng - JongKey à, 2 người giúp tôi dọn nhé, tôi bận động phòng với vợ tôi rồi.
_Hả? Minho.. Anh nói... gì... - Taemin tái mặt. Không để cậu nói hết, anh đã nhấc bổng cậu bế lên phòng.

_Taemin à, goodluck nhé - Key chép miệng

Trời trong

Gió thổi

Mây bay

Đêm còn dài ~

END

Kim Lucifer
Kim Lucifer
Admin
Admin

https://www.facebook.com/KimLucifer

[Oneshot - HPBD to LeeTaemin | 2min] Em sẽ lấy anh chứ?  Empty [EXTRA | 2min] Em sẽ lấy anh chứ?

Bài gửi  Kim Lucifer Thu Sep 06, 2012 7:47 am

Extra

Nhật kí của Choi Minho - Những ngày chuẩn bị cho sinh nhật của Lee Taemin

Ngày .... tháng ... năm ....

Vừa mới bị lão Jong và mụ Key mắng cho vì tội hành Min.. Hức...lỗi đâu phải của mình đâu, là lỗi của Min chứ TT_TT ai biểu đẹp cho lắm vào cơ *khóc ròng* Mà lão Jong chă thế, suốt ngày đè Key ra đấy thôi....

.

.

.

Đang ngồi đọc quyển đam mỹ thì bị mụ già Key cốc đầu véo tai. Cụ tỉ là như thế này :

_Choi MInho !!!! Cậu có biết sắp tới là ngày gì không?

_Hơ...không

_Giỏi nhỉ, suốt ngày mở mắt ra là sex, thử hỏi có bao giờ cậu quan tâm tới Taemin không hả ?

_Có quan tâm mờ ... *gãi tai*

_Quan tâm cái con khỉ !!! *cốc đầu Ho* Thế cậu có biết sinh nhật nó là bao giờ không?

_Au...đau !!! Dễ ợt, 18/8 chớ giề *vênh mặt tự đắc*

_Aishhhh~ *cốc phát nữa lên đầu Ho* sai toét

_Thế là 20/9 à ? Mà đừng có cốc đầu mình nữa, đau !

_Không phải *véo tai* là 18/7. NGÀY-MƯỜI-TÁM-THÁNG-BẢY !!! Rõ chưa?

_Rồi *mếu*

_Về liệu hồn mà nghĩ kế hoạch chuẩn bị sinh nhật đi. Còn một tuần nữa thôi đấy.

Nói xong rồi Key bỏ đi, để lại một cái lườm sắc lẻm. Hừ... lạnh cả sống lưng ... đồ bà chằn !!!! Sắp sinh nhật Tae mà chẳng bik làm gì cả. Giúp tớ với nhật ký ơi TT_TT

Ngày...tháng...năm ....

Gru~Tức quá đi mất! Mình vừa mới kể cái kế hoạch ra thì đã bị vợ chồng già kia cốc đầu (Au: Tội anh quá) Gì chứ, té ra là họ - đúng hơn là Key đã có kế hoạch sẵn rồi mà vẫn bắt mình nghĩ. Cơ mà chiều nay bắt đầu học hát để tỏ tình. Minho à, cố lên *quyết tâm*

Ngày...tháng..năm...

Tối hôm qua mới ăn bé Min xong. Hiện tại đang học hát mà cứ nghĩ về tối qua mà muốn đạp tung cái cửa chạy thẳng về nhà mà đè Min ra quá. Nhưng tất cả chỉ là suy nghĩ *khóc ròng* Phải kiềm chế bản thân vì cái vụ sinh nhật aka tỏ tình ấy!

Ngày....Tháng...năm...

Điên quá! Hát sai có đúng một từ mà bị lão Jong mắng lên mắng xuống.Hứ, bộ ông tưởng ông hát hay hơn tôi thì ông bắt nạt được tôi chắc *ấm ức* Nếu không vì cái kế hoạch tuyệt vời của vợ ông thì tôi đã đấm vỡ mặt ông rồi đấy! Đồ lùn! Mà cũng tại Min nữa cơ, hôm qua bị Min đã đá mình ra sofa vì cái tội về muộn. Nhớ muốn chết TT_TT (Au: Thèm thì có (-_o) )

Ngày...tháng...năm....

Hôm nay đã là ngày thứ 5 ròi, còn đúng 2 ngày nữa thôi là tới sinh nhật Min. Ta đã học hát xong*nhảy tưng tưng* *phởn* Đồ ăn, đồ uống, pháo giấy,..... mọi thứ đã được Key chuẩn bị hết rồi. Bây giờ là công việc cuối cùng: đi mua nhẫn!!!! Là...lá..la...là..lá...la....Choi Minho mãi chỉ iêu mình Lee Taemin ...là...lá..la...là....lá....la ... *hát*

Ngày...tháng...năm

Mọi thứ đã chuẩn bị đâu ra đấy. Đang ngồi soạn nốt đống hợp đồng thì một nỗi sợ đã len lỏi vô trong lòng ta: Taemin không đồng ý thì sao ???? Ôm nỗi sợ đi kể cho vợ chồng nhà đó thì bị đá ra ngoài vì tội cắt ngang công việc mà ai cũng biết là gì và ném cho một tràng :" Cậu có vấn đề về đầu óc không vậy? Ngày nào cậu cũng đè nó ra, nó không lấy cậu thì nó lấy ai? Mà nó có từ chối thì cậu cũng chẳng có để yên cho nó được đâu. Yên tâm, kế hoặc của chúng ta sẽ thành công mỹ mãn. Biến đi!"

Aishhhh~ Họ cũng thiệt là... Mà cũng đúng cơ, ngày nào mình với Min cũng làm cái chuyện ai cũng biết là gì rồi thì sợ gì! Không chừng Min có thai rồi ấy chứ *cười lăn lộn*

Ngày...tháng...năm...

Hôm nay là sinh nhật Min. Ấy vậy mà mình vẫn không kiềm chế nổi bản thân, sáng lại đè Min ra. Ôi, mình thiệt bậy a~ (Au: Nên dùng từ đồi bại thì hơn anh à) Cơ mà dù sao thì Min vẫn đồng ý.Min còn nói yêu mình nữa chứ p_q

Sướng quá đi mất! Và dục vọng cũng không thể kiềm chế. Cũng may lúc đó Min đang hạnh phúc và vợ chồng già kia đang vui chứ không thì mình bị đánh hội đồng mất.

He he, Min đã là vợ hợp pháp của mình, vậy là có thể nhốt Min ở nhà và đè Min ra mọi lúc mọi nơi rồi *toe toét* (Au: gớm, anh vẫn đè ra đó thôi)

END EXTRA
Kim Lucifer
Kim Lucifer
Admin
Admin

https://www.facebook.com/KimLucifer